Bambanci tsakanin bawuloli na ƙarfe da aka ƙera da bawuloli na ƙarfe da aka ƙera
Bawul ɗin ƙarfe da aka ƙirƙirakuma bawul ɗin ƙarfe da aka yi da siminti galibi fasaha ce ta ƙera ƙarfe, tsarin sarrafawa ya bambanta.Bawul ɗin ƙarfe na FitarTsarin simintin ruwa ne, ƙirƙirar tsari ne na nakasa filastik, ƙirƙirar aikin gyaran ƙarfe na iya inganta tsarin ciki na ƙungiyar, kyawawan halayen injiniya, hatsi iri ɗaya, dole ne a ƙirƙira mahimman kayan aiki masu wahala; Yin siminti zai haifar da karkacewar ƙungiya, lahani na ƙungiya, ba shakka, yin simintin yana da nasa halaye, wasu ƙirƙirar kayan aiki masu rikitarwa ba abu ne mai sauƙi ba don buɗe mold, ya ɗauki simintin.
Menene kayan ƙarfe da aka yi da siminti
Kayan ƙarfe na siminti wani nau'in ƙarfe ne na siminti wanda aka yi da ƙarfe a matsayin babban sashi. Babban halayensa sun haɗa da ƙarfi mai yawa, tauri mai kyau da kuma kyakkyawan aikin walda. Wanda galibi ana amfani da shi don ƙera wasu sassa masu siffa mai rikitarwa, masu wahalar ƙirƙira ko yankewa da siffa, amma yana buƙatar ƙarfi mai yawa da kuma laushi.
Bayani: Ana iya raba kayan ƙarfe na siminti zuwa ƙarfe na siminti da ƙarfe na siminti bisa ga sinadaran da ke cikinsa.
Menene kayan ƙarfe da aka ƙirƙira
Karfe mai ƙera ƙarfe ne da ake sarrafawa ta hanyar ƙirƙira. Ƙirƙira tsari ne na kera wanda ke canza siffar kayan ba tare da narke shi ba. Ƙirƙirar ƙarfe tana da tsarin ƙarfe iri ɗaya da kyawawan halaye na injiniya, gami da ƙarfi mai yawa, kyakkyawan tauri da kuma juriyar tasiri mai kyau.
Bayanan Gaggawa: Bawul ɗin ƙarfe da aka ƙera yana da inganci mafi girma fiye da bawul ɗin ƙarfe da aka ƙera, yana iya jure babban ƙarfin tasiri, ƙarfin roba, tauri da sauran kaddarorin injiniya suma sun fi ƙarfe da aka ƙera.
Wasu nau'ikan bawuloli na ƙarfe da aka ƙera da bawuloli na ƙarfe da aka ƙera
Na gaba, Kamfanin NEWSWAY Valve zai gabatar muku da samfuran bawul ɗin ƙarfe guda biyu gama gari, kamfaninmu ya samar da samfuran bawul ɗin ƙwallon ƙarfe na ƙirƙira:
Bawul ɗin ƙwallon ƙarfe na ƙera yana nufin amfani da hanyar ƙera da kuma samar da dukkan nau'ikan kayan ƙera da ƙera.
1. Bawul ɗin ƙwallon ƙarfe da aka gyara da aka ƙirƙira
Ana amfani da shi galibi don yankewa ko haɗa hanyar da ke cikin bututun, kuma ana iya amfani da shi don daidaita ruwa da sarrafawa. Bawul ɗin ƙwallon da ke wucewa da yawa a cikin bututun ba zai iya sarrafa mahaɗin kafofin watsa labarai, karkatarwa, da maɓallan alkiblar kwarara kawai cikin sassauƙa ba, har ma yana iya rufe kowace tasha ta sa sauran tashoshi biyu su haɗu.
2. Bawul ɗin ƙwallon ƙarfe mai iyo mai shawagi
Duk sassan samfurin an yi su ne da ƙarfe, ana amfani da ƙaramin bawul ɗin hawa, tsarin rufewa na kayan aiki, wurin zama na bawul mai rufi, wurin zama na bawul a bayan kayan aikin O-ring, don tabbatar da cewa matsakaiciyar ba ta zubewa.
Hakazalika, idan muka ɗauki samfuranmu guda biyu a matsayin misalai, za mu gabatar da samfuran bawul ɗin ƙarfe da aka yi amfani da su a takaice:
1. Bawul ɗin ƙwallon ƙarfe mai gyarawa
By bawul ɗin ƙwallon ƙarfe da aka jefaSassan buɗewa da rufewa (ƙwallo) da tushen bawul ke motsawa, da kuma kewaye da axis na tushen bawul don motsi na juyawa na bawul. Ana amfani da shi galibi don yanke ko haɗa matsakaiciyar bututun, kuma ana iya amfani da shi don daidaita ruwa da sarrafawa, musamman dacewa da zare, ƙananan kayan ƙarfi da sauran kafofin watsa labarai.
2. API 600bawul ɗin ƙofar ƙarfe da aka jefa
Ya dace da yanke ko haɗa bututun mai a cikin man fetur, masana'antar sinadarai, tashoshin wutar lantarki na zafi da sauran yanayin aiki na ANSI Class 150 ~ 2500 tare da zafin aiki < 600℃. Matsakaici mai dacewa: ruwa, mai, tururi, da sauransu. Yanayin aiki: hannu, tuƙi na gear, lantarki, pneumatic da sauransu.
Lokacin Saƙo: Disamba-01-2021









