Manyan jerin masana'antun bawul ɗin ƙwallon ƙafa guda 10 na ƙasar Sin a cikin shekarar 2020

Manyan 10 na kasar Sinbawul ɗin ƙwallojerin masu samarwa a shekarar 2020

 

Kamfanin Suzhou Neway Valve Co., Ltd.

sanannealamar bawuloli, kamfani ne da aka lissafa, sanannen alamar kasuwanci a Lardin Jiangsu, kamfani ne mai fasaha, ɗaya daga cikin manyan masana'antu da masu fitar da bawuloli na masana'antu,bawul ɗin ƙwalloda kuma bawuloli masu ƙofa a China, da kuma kamfani mai ƙwarewa a fannin samarwa, haɓakawa, tallace-tallace da kuma hidimar bawuloli masu masana'antu.

Jiangsu Shentong Valve Co., Ltd. girma

Shahararren kamfanin Valve, mataimakin shugaban ƙungiyar masana'antar bawul ta China, kamfanin da aka jera, babban kamfanin fasaha, China Special Equipment Manufacturing Enterprise, memba na Bao steel Equipment and Separation Parts centre generation and Supply Center.

Kamfanin Sufa Technology Industry Co., Ltd.

Shahararren alamar bawul ɗin Sufa, sanannen alamar kasuwanci a lardin Jiangsu, ƙarni na uku na bawul ɗin wutar lantarki na nukiliya sashin tallafi na fasaha, injiniyan bawul na musamman cibiyar bincike da haɓaka fasaha, lardin Jiangsu, Masana'antar bawul ta China da kuma kamfanoni na farko da aka jera a rukunin Masana'antar Nukiliya ta China, bincike da haɓaka bawul ɗin masana'antu, ƙira, kerawa da tallace-tallace don haɗa kamfanonin masana'antu masu tushen fasaha.

Kamfanin Newsway Valve Co., Ltd.

Tun lokacin da aka kafa NSW a shekarar 2001, NSW ta sami ci gaba mai kyau ta hanyar aikin da ma'aikatan NSW ke yi. Yanzu haka ƙungiyar tana da rassanta guda 5 masu riƙe da ita (Mai ƙera bawul ɗin ƙwallon ƙafa, Dunƙule/Duba/Masana'antar Bawul ɗin Ƙofa, Masana'antar Buɗaɗɗen Bawul, Kamfanin ESDV), rassan hannun jari guda 3 da rassan 11, waɗanda suka kafa sansanonin bincike da haɓaka Wenzhou, masana'antu na yin siminti (ƙirƙira) da samar da hedikwata. Kamfanin yana da ma'aikata sama da 1000, ciki har da manyan ma'aikata 140 na ƙwararru, duk nau'ikan ƙwararrun masu fasahar famfo suna da kashi 80%, ya cancanci a kira shi ƙwararren masana'antar bawul "Silicon Valley".

Kamfanin Jiangnan Valve Co., Ltd.

Shahararren alamar bawul, sanannen alamar kasuwanci ta Lardin Zhejiang, sanannen samfurin Lardin Zhejiang, babban reshen Jiangnan Holding Group, babban kamfani, mataimakin darektan sashin Ƙungiyar Bawul ta China.

Zhejiang Sanhua Co., Ltd. girma

Shahararren alamar bawul, kamfanin da aka jera, babbar kasuwancin fasaha ta ƙasa, Manyan Kamfanoni 100 na Fasaha a Lardin Zhejiang,

Kamfanin Ultra Valve Group Ltd.

An kafa wata sanannen alamar bawul (sanannen) a shekarar 1984, lardin Zhejiang sanannen alamar kasuwanci ce, samfuran shahararrun samfuran zhejiang, manyan kamfanonin fasaha na ƙasa, ƙungiyar bawul ta China mataimakin shugaban raka'a, lardin Zhejiang misali na farko na kamfanoni masu ƙirƙira, Sinopec, petrochina, ƙungiyar cnoc rukuni na makarantar sakandare sashin samar da bawul mai matsin lamba na matakin samar da bawul mai matsin lamba na makarantar sakandare.

Kamfanin Masana'antar Bawul na Beijing (Rukunin) Ltd.

Shahararren alamar kasuwanci ta Beijing, babbar masana'antar gwamnati ce, manyan injina 500 na China, sashin daraktan ƙungiyar masana'antar bawul ta China, memba na ƙungiyar masana'antar injina ta China, ƙwararre kan ƙera babban matsin lamba na bawul da tarkon tururi.

Shanghai Lianggong Valve Factory Co., Ltd.

sanannen alamar bawul, shahararren alamar kasuwanci ta Shanghai, shahararren samfurin Shanghai, kamfani na aji na biyu na ƙasa, sashin gudanarwa na Ƙungiyar Masana'antar Injin China General, sanannen alama a masana'antar, sashin membobi na cibiyar samar da bawul mai matsin lamba na Kamfanin Man Fetur na Ƙasa na China.

Yuanda Valve Group., Ltd.

halin yao, wanda aka kafa a shekarar 1981, shahararren alamar kasuwanci ta Hebei, sanannen alamar Hebei, memba na Majalisar Ƙungiyar Bawul ta China, ya kafa bincike da haɓakawa, samarwa, tallace-tallace a matsayin ɗaya daga cikin kamfanonin, manyan kamfanonin kera bawul mai ƙarfi da ƙasa a China.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-27-2021