Ana iya amfani da bawuloli na ƙwallon V-port da aka raba don sarrafa ayyukan samarwa na tsakiya yadda ya kamata.
An ƙera bawuloli na ƙwallon gargajiya musamman don kunnawa/kashewa kawai ba a matsayin hanyar matsi ko bawuloli na sarrafawa ba. Lokacin da masana'antun ke ƙoƙarin amfani da bawuloli na ƙwallon gargajiya a matsayin bawuloli na sarrafawa ta hanyar matsi, suna haifar da cavitation da hayaniya mai yawa a cikin bawuloli da kuma a cikin layin kwarara. Wannan yana da illa ga rayuwa da aikin bawuloli.
Wasu daga cikin fa'idodin ƙirar bawul ɗin V-ball da aka raba sune:
- Ingancin bawuloli na ƙwallon kwata-kwata yana da alaƙa da halayen gargajiya na bawuloli na duniya.
- Sauye-sauyen sarrafawa da kuma aikin kunnawa/kashewa na bawuloli na ƙwallon gargajiya.
- Buɗaɗɗen kwararar kayan da ba su da matsala yana taimakawa wajen rage yawan iskar bawul, hayaniya da tsatsa.
- Rage lalacewa a saman rufe ƙwallo da wurin zama saboda raguwar hulɗar saman.
- Rage cavitation da tashin hankali don yin aiki mai kyau.
Lokacin Saƙo: Mayu-20-2022





